SILICON BRIQUETTE

A cewar masana'antar ferrosilicon, ƙwallon ferrosilicon a zahiri an yi shi da foda na ferrosilicon sannan a danna shi da injin.Daidai ne da ferrosilicon, kuma shine maƙasudin iskar Oxygen scavenger da alloying a cikin aikin ƙera ƙarfe.A cewar masana'antun ferrosilicon, ƙwallon ferrosilicon na iya inganta yanayin zafi a cikin tanderun, ƙara yawan ruwa na baƙin ƙarfe, da kuma taka rawa wajen kawar da slag, inganta ƙarfi da yanke ikon alade da simintin gyare-gyare.Ferrosilicon bukukuwa ana amfani da su a matsayin Oxygen scavenger ko alloying wakili a cikin karfe yin masana'antu.Domin samun ƙwararren ƙarfe, dole ne a gudanar da maganin deoxidization a cikin mataki na gaba na narkewar karfe.
Kamfanin ƙera ƙarfe na siliki ya gabatar da cewa girman barbashi na ƙwallan ƙarfe na silicon yana da in mun gwada da iri ɗaya, ciyarwar kuma daidai ne, kuma tasirin deoxygenation shima yana da kyau sosai, wanda ke rage lokacin deoxygenation, yana adana kuzari, yana inganta haɓakar ƙarfe, kuma yana rage ƙarfin ƙarfin. aikin hannu.Kwallan ƙarfe na Silicon na iya hanzarta daidaita abubuwan baƙin ƙarfe a cikin narkakken ƙarfe, saboda ana sanya madaidaicin silicon da abubuwan baƙin ƙarfe C cikin ƙarfe gwargwadon buƙatun.Lokacin da zafin jiki ya kai ga ma'aunin narkewa, silicon da oxygen a cikin karfe suna amsawa don samar da silicon dioxide, yana haifar da oxides da ke cikin karfe suyi shawagi a saman karfen, wanda za'a iya tacewa cikin sauki, ta yadda za'a inganta tsafta da inganci. karfe.Lokacin siyan ƙwallan ƙarfe na silicon, kowa da kowa dole ne ya zaɓi abin dogaro da masana'antun ƙarfe na silicon, saboda idan masana'antun ba su da aminci, yuwuwar samfuran su ba su cancanta ba kuma yana da yawa.Mu ƙwararrun masana'antun ƙarfe ne na silicon, kuma idan kuna da wasu buƙatu ko tambayoyi, zaku iya kiran mu don shawarwari.Za mu bauta muku da zuciya ɗaya

2


Lokacin aikawa: Yuli-25-2023